| Tên sản phẩm | Sản xuất van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | dầu lỏng |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | với hợp kim kẽm niken 30L 60L 95L van thủy lực quá tâm, van đối trọng loại đơn VBSO |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | Van chống cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20 l/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng BKH ren G1/2 G3/4, van ngắt cao áp loại BHK |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 bar = 31,5MPA |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt van bóng |
| Tên sản phẩm | Van chống cháy nổ thủy lực KFBV-150/550, van định vị thủy lực tùy chỉnh, van quá tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 550 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | Sáu cách hai vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 210 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 21MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |