| Tên sản phẩm | van điện từ thủy lực 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Tất cả các giao diện luồng bên ngoài | JIS B2351G3/8 |
| bề mặt thân van | xử lý bề mặt hợp kim kẽm niken |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KSV08-30 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 35MPa |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) |
| Trung bình | chất lỏng dầu |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 Bar / Aluminum 210 Bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 35 Mpa |
| Loại van | Van cân bằng một cách |
| Chất liệu van | QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | VRSL-FL với van một chiều vận hành bằng thủy lực thân van bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Chất liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | KSF08-22-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSF10-22-0-N |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV10-23LP-0-N VC10-2 lỗ hổng hydraulis van điện tử với hai cách hai vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |