| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van cân bằng, van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | thân thép 35Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 209Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Cơ thể thép 350bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 210Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | với hợp kim kẽm niken 30L 60L 95L van thủy lực quá tâm, van đối trọng loại đơn VBSO |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | Van chống cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE Một hộp đạn kép với dòng chảy 40L 60L van phản cân bằng thủy lực với thân van thép khối vật |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho thân van thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 Bar / Aluminum 210 Bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 35 Mpa |
| Loại van | Van cân bằng một cách |
| Chất liệu van | QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van cân bằng đơn |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van đối trọng vận hành thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | KLCD-1-2DE với hai van cân bằng, van quá tâm G1/2 với hộp mực đôi |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |