| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2, CV10, CV12... nhiều khoang có sẵn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh = 35Mpa |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | Van một chiều |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | KSV08-31L-0-N Van hộp mực hoạt động bằng điện từ, Cắm thủy lực 3 chiều 2 vị trí trong van điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ hộp mực có ren tiêu chuẩn KSV08-33L-0-N với thủy lực 24V 12V thay vì van 3 chiều thủy lự |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 3 cửa 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-58C-0-N với đầu nối ER hoặc DG cuộn dây đôi Van điện từ thủy lực của van cắm 5 cổng 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | van kiểm tra một chiều của mô hình KCV08-20 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 lỗ hổng |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSP08-28S-0-N, van tỷ lệ định hướng có nút khẩn cấp Đầu nối DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2S |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Various thủy lực Hydrforce áp suất giảm van, Mặt trời giảm áp suất với lỗ lỗ VC08-3 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |