| Tên sản phẩm | Van bi gắn tấm SPKH, Van bi gắn trên Manifold, van ngắt thủy lực |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/40L/ 60l / 80L / phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | SPKH đa dạng tấm gắn van bi thép 2 chiều, van cắt áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/40L/ 60l / 80L / phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Khối van thủy lực trực tiếp từ nhà máy dành cho thiết bị cơ khí lớn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / 230bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 38Mpa/23MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSF12-23-0-N, van điện từ hộp mực có ren ER DG DL van điện từ đầu nối |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 đường 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-24L-0-N van điện tử hộp đạn thủy lực, hai cách hai vị trí van điện tử loại lề |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực dạng hộp ren KSV10-24L-0-N có đầu nối DG ER 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 315 bar, 1 cổng áp suất: 250Bar |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV12-24-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF16-22-0-N hydraforce Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn với hai chiều hai vị trí 12V 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-30L-0-N ba chiều hai vị trí ER DT04-2P 12V hoặc 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |