| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | KSV12-24-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | KSV08-31L-0-N Van hộp mực hoạt động bằng điện từ, Cắm thủy lực 3 chiều 2 vị trí trong van điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV12-34-0-N, van thủy lực điện từ 3 ngã 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-47CL-0-N điều khiển bật/tắt cuộn dây kép 4 chiều 3 vị trí van điện từ cho hệ thống thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV08-34-0-N, van thủy lực điện từ có 3 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 164ml |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |