| Tên sản phẩm | Van bi BKH SAE sản xuất tại Trung Quốc khối van thép, van bi thủy lực QT500-7 với kích thước ren G1/ |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng cao áp HBKH, van ngắt thủy lực, van bi thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, bộ lọc van với van điện,Cơ thể thép với van giảm tỷ lệVentil t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 360bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 220bar cho nhôm |
| loại van 1 | phích cắm trong van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp. van điện từ tỷ lệ |
| Product Name | customized hydraulic system design |
|---|---|
| Rated pressure | 361bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| valve type 1 | plug in solenoid valves |
| valve type 2 | pressure reducing valve/proportional solenoid valve |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Rated pressure | 361 bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| valve type 2 | pressure reduce valve. proportional solenoid valve |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 360 bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 220 bar cho nhôm |
| loại van 1 | phích cắm trong van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp. van điện từ tỷ lệ |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 thanh / 211 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 36Mpa/22Mpa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Vật liệu | VRSD Phi công vận hành van kiểm tra van cứu trợ an toàn kép được sản xuất tại Trung Quốc van khóa th |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Vật liệu | nguyên liệu QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |