| Tên sản phẩm | Van thủy lực KSV10-44, tác động trực tiếp 2 vị trí, điều khiển hướng 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 25L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV08-34-0-N, van thủy lực điện từ có 3 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực cổng dầu thủy lực KSV104754B-0-N với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 khoang tiêu chuẩn |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 60L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 164ml |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | cung cấp dầu thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | Van định hướng tỷ lệ 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2S |
| Tỷ lệ áp suất | 210 bar (3000 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 20 l/min, dưới 5 giọt/min ở 210 bar (3000 psi) |
| nguyên tắc làm việc | 70HZ |