| Tên sản phẩm | Van trung tâm thủy lực VBCD-SE-FL, van cân bằng bộ đếm đơn hoặc hộp mực kép lưu lượng 40l 60L hoặc 8 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | KLCD G3/8 DEFL van kiểm tra thí điểm loại cứu trợ kép Thân van bằng thép QT500-7 với van cân bằng hợ |
|---|---|
| kích thước cảng dầu | G3/8 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm thủy lực KLDC 1/2DF/FL với van kiểm tra kép thí điểm cỡ G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 35MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van cân bằng vận hành thí điểm kép có kích thước ren khác nhau với lưu lượng 20-180L |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép cao cấp KLCD 3/8 DEFL với bề mặt hợp kim kẽm G3/8 Van Overcenter |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar của vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 210 bar của loại vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép thanh 351 |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 211 bar |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | AT500-7 / 6061-6T |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSPC-G3/8 với hai van an toàn Van khóa thủy lực dựa trên van thép QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận sapre của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | khối van bằng thép |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | van khóa thủy lực |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa thủy lực loại hình ống và tấm |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |