| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480 lít/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |
| Tên sản phẩm | KSQMV-B van một chiều, van đẩy ống duy nhất, van đẩy một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | LD1-25-1DTTR-10 Parker thay thế loại van khóa thủy lực với van xả đôi |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | Van bi BKH SAE sản xuất tại Trung Quốc khối van thép, van bi thủy lực QT500-7 với kích thước ren G1/ |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRSD với van một chiều vận hành thí điểm giá tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc bằng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... phụ thuộc vào sự lựa chọn của bạn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480lpm |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | KLCD G3 / 8DE-A 2 con van kiểm soát phi công trên thân van thép với van trên trung tâm kích thước sợ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar, loại QT500-7/ 6061-T6 |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |