| Tên sản phẩm | KSV08-47DL-0-N tất cả các loại phích cắm van điện từ, van hộp mực khoang tiêu chuẩn hydraforce cuộn |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 4 cách 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Nhôm 6061-T6 van điện từ thủy lực đa tạp với nhóm vlave ắc quy màng |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép có van điện từ tỷ lệ giảm áp Van thủy lực đa tạp |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực đa tạp, với van điều khiển máy xúc thân van bằng thép tích lũy màng, van thí điểm, bộ c |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | OEM Solenoid Excavator Pilot Valve Manifolds Hydraulic Pilot Oil Supply Cho sản xuất lớn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / 220bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 36Mpa/ 22MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, bộ lọc van với van điện,Cơ thể thép với van giảm tỷ lệVentil t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Bộ phận cung cấp dầu thí điểm với bình tích áp bằng thép hoặc van nhôm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Khối van thép QT500-7 với bộ cung cấp dầu thí điểm máy đào tích lũy màng ngăn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Bộ dầu thí điểm máy xúc có thân van bằng thép hoặc nhôm có van giảm áp và van điện từ hộp mực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Nhóm van cung cấp dầu thí điểm với QT500-7 thân thép kẽm niken bề mặt máy xúc van cung cấp dầu thí đ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |