| Tên sản phẩm | Van cân bằng thủy lực VBCD-SE-FL G1/2, van cân bằng giảm áp đơn bằng thép sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | 210 thanh cho vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | VRSL-FL với van một chiều vận hành bằng thủy lực thân van bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Chất liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực hộp mực kép VRDD với van khóa vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống hoặc tấm |
| Chất liệu thân van | Vật liệu khối van QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | LD1-25-1DTTR-10 Parker thay thế loại van khóa thủy lực với van xả đôi |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Vật liệu | nguyên liệu QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSPC-G3/8 với hai van an toàn Van khóa thủy lực dựa trên van thép QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận sapre của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | khối van bằng thép |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 Van điều khiển chất lượng cao với thân van bằng thép, van thủy lực chống thấm |
|---|---|
| Áp lực | Áp suất định mức 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | Van chống cháy |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | VH2V Van bi thủy lực bằng thép không gỉ áp suất cao 3 chiều hai vị trí Van cắt KHB |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút, cũng có thể thực hiện theo yêu cầu của bạn |
| nguyên tắc làm việc | van cắt / van bi áp suất cao |
| Tên sản phẩm | VH3V Van bi trực tiếp thân thép cao cấp Van cắt thủy lực thẳng 2 chiều 3 chiều |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |