| Tên sản phẩm | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 300ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Điện nam châm | 20w |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | Toàn bộ tiêu chuẩn VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 bar = 35 MPa |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Sản phẩm | Van điện từ thủy lực KQHF28H1-25/60 có đầu nối DG hoặc ER Thân van thép 24V 12V |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | Van điện từ tỷ lệ thuận |
|---|---|
| Lỗ khoang van | TC06025 |
| Áp lực đánh giá | P: 50 thanh, T: 30Bar |
| tốc độ dòng chảy định mức | 5L/phút, xem biểu đồ hiệu suất |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC đến 90oC, gioăng cao su nitrile tiêu chuẩn |