| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép với bộ cung cấp dầu thí điểm tích lũy màng ngăn sản xuất tại Trung Quốc van tài n |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van thí điểm máy xúc thủy lực với van tài nguyên dầu màng dựa trên thân van bằng thép hoặc nhôm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 thanh / 211 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 36Mpa/22Mpa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Bộ phận cung cấp dầu thí điểm với bình tích áp bằng thép hoặc van nhôm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Đa tạp van thủy lực, khối van thủy lực bằng thép, thân van QT500-7 được xử lý bề mặt bằng hợp kim kẽ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van định hướng tỷ lệ 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2S |
| Tỷ lệ áp suất | 210 bar (3000 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 20 l/min, dưới 5 giọt/min ở 210 bar (3000 psi) |
| nguyên tắc làm việc | 70HZ |
| Tên sản phẩm | KSP08-25-0-N van điện lực thủy lực với chức năng hướng, van tỷ lệ, van hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ khoang | 3-4 16 UNF |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Khối van thủy lực trực tiếp từ nhà máy dành cho thiết bị cơ khí lớn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / 230bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 38Mpa/23MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Xe tùy chỉnh sử dụng van điện từ tỷ lệ thủy lực, van định hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ | theo yêu cầu của khách hàng |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |