| Tên sản phẩm | Van mực ren KSV08-40 hoặc DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 35 Mpa (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Tối đa 328 ml/phút ở 210 bar |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-34L-0-N tắt điều khiển vị trí twp ba chiều van điện từ thủy lực hydraforce thay vì van hộp mực |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-40L-0-N CUỘN VAN HỘP ĐIỆN TỪ, 4 CỔNG, 2 VỊ TRÍ DIN43650 HOẶC ĐẦU NỐI ER DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 11,40 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | OEM ODM tùy chỉnh van cân bằng đồng hồ thủy lực với xử lý cứng một hoặc hai hộp đạn van trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van cân bằng, van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép thanh 351 |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 211 bar |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | AT500-7 / 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép thanh 351 |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 211 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | KSV10-43-0-N VAN ĐIỆN TỪ CUỘN DÂY, Van 4 CHIỀU 2 VỊ TRÍ, Van điều khiển bật/tắt điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 23 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CHIỀU |