| Tên sản phẩm | Van giảm áp tỷ lệ 24V 6 van thủy lực đa tạp có khối thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thân nhôm 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | thép hoặc nhôm: 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực đa tạp 12 vlotalge 24 van điện từ tỷ lệ điện áp, nhóm van thân van bằng thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thân nhôm 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | thép hoặc nhôm: 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | với hợp kim kẽm niken 30L 60L 95L van thủy lực quá tâm, van đối trọng loại đơn VBSO |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | Van chống cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van giảm áp suất tỷ lệ 24V, van thủy lực 6 ngăn có khối thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thân nhôm 21MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | thép hoặc nhôm: 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van giảm áp tỷ lệ 24V 6 van thủy lực đa tạp có khối thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thân nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | thép hoặc nhôm: 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Bộ phận cung cấp dầu thí điểm với bình tích áp bằng thép hoặc van nhôm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Sản xuất van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | dầu lỏng |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 Đóng gói van chống cháy Ex-m và vỏ chống cháy Van chống nổ thủy lực Ex-t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Chất liệu QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |