| Tên sản phẩm | KSV08-31L-0-N Van hộp mực hoạt động bằng điện từ, Cắm thủy lực 3 chiều 2 vị trí trong van điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47DL-0-N tất cả các loại phích cắm van điện từ, van hộp mực khoang tiêu chuẩn hydraforce cuộn |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 4 cách 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 thanh / 211 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 36Mpa/22Mpa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | KLCD G1/2 DF/FL hai hộp hộp phun trung tâm có kích thước sợi G1/2 van cứu trợ kép ống trên van trung |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / nhôm 220 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 36Mpa |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | xe bơm / máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar hoặc nhôm 220bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 36 Mpa |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm trên hộp mực, van đối trọng kép Wigh G1/2 luồng dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 361bar / nhôm 221 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 360 bar |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |