| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực khoang KSV10-25-0-N VC10-2 với hai vị trí hai chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực với 2 vị trí 3 chiều Điều khiển dầu cắt bỏ van khoang hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 3 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 Bar / Aluminum 210 Bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 35 Mpa |
| Loại van | Van cân bằng một cách |
| Chất liệu van | QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực KSPC-G1/4-FL với van một chiều vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực cổng dầu thủy lực KSV104754B-0-N với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 thanh |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | thép, sắt |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép thanh 351 |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 211 bar |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | AT500-7 / 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 35MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 thanh |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | thân thép 35Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 209Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |