| Tên sản phẩm | KSV10-47BL-0-N van ống bốn cổng + van tiêu chuẩn thủy lực hai đầu nối có thể trao đổi với Hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ KSV10-47CL-0-N 4 cổng 3 chiều cùng Hydraforce ren trong van điện từ có cuộn dây |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) = 35Mpa |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| Chức năng | Van tắt 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV104754B-0-N Van điện từ loại hộp mực cổng dầu tùy chỉnh với van thủy lực bốn chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-58C-0-N với đầu nối ER hoặc DG cuộn dây đôi Van điện từ thủy lực của van cắm 5 cổng 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-58C-0-N van điện từ hộp mực kích thước lớn với 5 cổng cắm vào van điều khiển bật / tắt 3 vị tr |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất định lượng 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 bar tối đa |
| Loại van | van điện lực 2 vị trí và 6 cách |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm cơ thể hoặc theo yêu cầu vật liệu |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | van giảm áp và van an toàn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | van giảm áp và van an toàn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |