| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Điện nam châm | 20w |
| Tên sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | van quá lưu lượng |
|---|---|
| Lỗ | Khoang T-19A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 480 lít/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | trong vòng 200ml/Min ở 100 bar cho một cổng |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 80 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Van cứu trợ KRV-S08 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 35Mba |
| Lưu lượng định giá | tối đa 30 lpm |
| Lọc | trong mức NAS9 |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC 06, VC08-2 , CV10,CV12 ,CV16 |
| Áp lực đánh giá | thanh 250 |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Lỗ | Toàn bộ tiêu chuẩn VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 bar = 35 MPa |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | KDPR08-33-0-N Kaienli tùy chỉnh áp suất thủy lực giảm van điện từ tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | P: 350 thanh, T: 30 thanh |
| tốc độ dòng chảy định mức | 30L/phút, xem biểu đồ hiệu suất |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC đến 90oC, gioăng cao su nitrile tiêu chuẩn |