| Tên sản phẩm | Van điện từ tỷ lệ thuận |
|---|---|
| Lỗ khoang van | TC06025 |
| Áp lực đánh giá | P: 50 thanh, T: 30Bar |
| tốc độ dòng chảy định mức | 5L/phút, xem biểu đồ hiệu suất |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC đến 90oC, gioăng cao su nitrile tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Van điện từ tỷ lệ thuận |
|---|---|
| Lỗ khoang van | TC05013 |
| Áp lực đánh giá | P: 50 thanh, T: 30Bar |
| tốc độ dòng chảy định mức | 10L/Min, xem biểu đồ hiệu suất |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC đến 90oC, gioăng cao su nitrile tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Van giảm áp dòng thủy lực Sun và Hydraforce KPR50-38A-0-N |
|---|---|
| Lỗ | VC10-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van ống 3 chiều |
| Tên sản phẩm | KPRDB-LAN Valve giảm áp với lỗ khoang tiêu chuẩn T-11A loại hộp mực |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Vật liệu | nguyên liệu QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N phích cắm thủy lực hai vị trí hai chiều trong van điện từ, van điện từ cartrige 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC12-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 đường 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47C-0-N VAN HỘP ĐIỆN TỪ 3 VỊ TRÍ, 4 CỔNG TRUNG TÂM ĐÓNG Điều khiển bật/tắt điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-47CL-0-N điều khiển bật/tắt cuộn dây kép 4 chiều 3 vị trí van điện từ cho hệ thống thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |