| Tên sản phẩm | KSV10-47B-0-N Hỗ trợ thiết kế hệ thống thủy lực OEM ODM Sản xuất van điện từ thủy lực của Trung Quốc |
|---|---|
| Lỗ khoang | Lỗ VC10-4 |
| Áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 22,7 lpm (6 gpm) ở 207 bar (3000 psi), tối đa 328 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / nhôm 220 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 36Mpa |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm trên hộp mực, van đối trọng kép Wigh G1/2 luồng dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 361bar / nhôm 221 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 360 bar |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | van kiểm soát thủy lực kiểu một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | KSP08-25-0-N van điện lực thủy lực với chức năng hướng, van tỷ lệ, van hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ khoang | 3-4 16 UNF |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực đa tạp, van điện từ thủy lực điện 400L lưu lượng định mức với khối thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | KSV08-35L-0-N 3 chiều 2 vị trí cắm vào van điện từ, van điện từ thủy lực điều khiển dòng chảy loại h |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L / phút |
| nguyên tắc làm việc | loại 3 chiều 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-34L-0-N tắt điều khiển vị trí twp ba chiều van điện từ thủy lực hydraforce thay vì van hộp mực |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSV08-47BL-0-N với đầu nối đôi DIN43650 hoặc van hộp ren DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Tối đa 328 ml/phút ở 210 bar |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |