| Tên sản phẩm | VBCD-DE Một hộp đạn kép với dòng chảy 40L 60L van phản cân bằng thủy lực với thân van thép khối vật |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho thân van thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KSV10-47DL-0-N Cắm vào khoang VC10 tiêu chuẩn thủy lực 4 chiều 3 vị trí có thể thay cho van thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Van khóa một chiều VRSE, van một chiều vận hành thí điểm thủy lực G1/4 G3/8 |
|---|---|
| Ứng dụng | hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại hình ống hoặc loại gắn tấm |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng BKH ren G1/2 G3/4, van ngắt cao áp loại BHK |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 bar = 31,5MPA |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt van bóng |
| Tên sản phẩm | KLCD G3 / 8DE-A 2 con van kiểm soát phi công trên thân van thép với van trên trung tâm kích thước sợ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar, loại QT500-7/ 6061-T6 |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép cao cấp KLCD 3/8 DEFL với bề mặt hợp kim kẽm G3/8 Van Overcenter |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar của vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 210 bar của loại vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van cân bằng vận hành thí điểm kép có kích thước ren khác nhau với lưu lượng 20-180L |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |