| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Cơ thể thép 350bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 210Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KLCD-1-2DE với hai van cân bằng, van quá tâm G1/2 với hộp mực đôi |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N phích cắm thủy lực hai vị trí hai chiều trong van điện từ, van điện từ cartrige 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC12-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 113L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 đường 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSF16-22-0-N hydraforce Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn với hai chiều hai vị trí 12V 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | van giảm áp và van an toàn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | KPV72-31 2 vị trí 3 chiều VC12-3 van lưu lượng thủy lực tỷ lệ khoang và van điện từ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | Sản xuất van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Lỗ | theo yêu cầu của khách hàng |
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | KPV72-30 2 vị trí 3 chiều VC12-3 khoang van lưu lượng tỷ lệ hydraforce và van điện từ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | thân thép 35Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 209Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |