| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | KDPR08-33-0-N Kaienli tùy chỉnh áp suất thủy lực giảm van điện từ tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | P: 350 thanh, T: 30 thanh |
| tốc độ dòng chảy định mức | 30L/phút, xem biểu đồ hiệu suất |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC đến 90oC, gioăng cao su nitrile tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hàm tỷ lệ hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC 06, VC08-2 , CV10,CV12 ,CV16 |
| Áp lực đánh giá | 250 thanh, 350 thanh, 420 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút, 75L/phút, 95L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KSQMV series ống loại kiểm tra ga một chiều với G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 van giảm lưu lượng ga |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |