| Tên sản phẩm | Van chống cháy nổ thủy lực KFBV-150/550, van định vị thủy lực tùy chỉnh, van quá tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 550 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 van chống nổ cho hệ thống thủy lực, phụ tùng thủy lực cho máy đào |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 550bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 Van điều khiển chất lượng cao với thân van bằng thép, van thủy lực chống thấm |
|---|---|
| Áp lực | Áp suất định mức 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | Van chống cháy |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Thân van thép SBKH QT500-7 với van bi áp suất cao hợp kim kẽm niken được xử lý bề mặt |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | KSV10-34-0-N Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn có đầu nối DG DIN43650, van thủy lực điều khiển dòng ch |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / nhôm 220 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 36Mpa |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV08-30-0-N, van thủy lực điện từ có 3 chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm trên hộp mực, van đối trọng kép Wigh G1/2 luồng dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 361bar / nhôm 221 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 360 bar |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van nạp thủy lực KFBV-150/550,van chống cháy nổ hạng nặng,vlave chống nổ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV12-34-0-N, van thủy lực điện từ 3 ngã 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |