| Tên sản phẩm | Xe tùy chỉnh sử dụng van điện từ tỷ lệ thủy lực, van định hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ | theo yêu cầu của khách hàng |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | Sản xuất van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | dầu lỏng |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | xe bơm / máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar hoặc nhôm 220bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 36 Mpa |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE A Van tăng áp thủy lực có van cân bằng kép thân sắt bằng thép làm bằng van thủy lực trung tâ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA G1/4 G1/2 G3/8 G3/4 vlave quá trung tâm, van cân bằng thủy lực một hoặc hai hộp mực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MP |
| Loại van | van trên trung tâm |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | cung cấp dầu thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FLV một van cân bằng bằng thép QT500-7 khối kẽm và van trung tâm hợp kim niken |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thép QT500-7 : 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | Nhôm 6061-T6 : 210 thanh |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van khóa một chiều VRSE, van một chiều vận hành thí điểm thủy lực G1/4 G3/8 |
|---|---|
| Ứng dụng | hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại hình ống hoặc loại gắn tấm |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | môi trường dầu lỏng |