| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van an toàn áp suất |
|---|---|
| Lỗ | VC10-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Bộ phận cung cấp dầu thí điểm với bình tích áp bằng thép hoặc van nhôm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | van điện từ thủy lực 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Tất cả các giao diện luồng bên ngoài | JIS B2351G3/8 |
| bề mặt thân van | xử lý bề mặt hợp kim kẽm niken |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 van chống nổ cho hệ thống thủy lực, phụ tùng thủy lực cho máy đào |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 550bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng thủy lực máy xúc tùy chỉnh KFBV-150/550, van chống nổ cho phụ tùng máy móc công nghiệp |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 550bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van nổ hệ thống thủy lực xe tải hạng nặng KFBV-150/550, sản xuất van thủy lực chống nổ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 550bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 55 Mpa |
| Loại van | van ngưng cháy |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van nạp thủy lực KFBV-150/550,van chống cháy nổ hạng nặng,vlave chống nổ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | KFBV-150/550 Đóng gói van chống cháy Ex-m và vỏ chống cháy Van chống nổ thủy lực Ex-t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 55Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất cao 550 bar |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Chất liệu QT500-7 |