| Tên sản phẩm | Máy xúc Hệ thống thủy lực sử dụng van tài nguyên dầu thí điểm, bộ cung cấp dầu thí điểm với bộ tích |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, đa tạp van có van điện từ, thân thép có van giảm tỷ lệ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | van điện từ hộp mực thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, bộ lọc van với van điện,Cơ thể thép với van giảm tỷ lệVentil t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 360bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 220bar cho nhôm |
| loại van 1 | phích cắm trong van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp. van điện từ tỷ lệ |
| Product Name | customized hydraulic system design |
|---|---|
| Rated pressure | 361bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| valve type 1 | plug in solenoid valves |
| valve type 2 | pressure reducing valve/proportional solenoid valve |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Rated pressure | 361 bar pressure for steel |
| Maximum peak pressure | 221 bar pressure for aluminium |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| valve type 2 | pressure reduce valve. proportional solenoid valve |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 360 bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 220 bar cho nhôm |
| loại van 1 | phích cắm trong van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp. van điện từ tỷ lệ |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Vật liệu | Van một chiều hộp mực đôi VRDD với van khóa thủy lực hai hộp mực |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | kín hình ống hoặc dầu |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRSD với van một chiều vận hành thí điểm giá tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc bằng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |