| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 361 bar / nhôm 221 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 360 bar |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | đa tạp van thủy lực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 thanh / 211 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 36Mpa/22Mpa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van giảm áp suất tỷ lệ 24V, van thủy lực 6 ngăn có khối thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thân nhôm 21MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | thép hoặc nhôm: 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van giảm áp tỷ lệ 24V 6 van thủy lực đa tạp có khối thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thân nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | thép hoặc nhôm: 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Điện nam châm | 20w |
| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 210 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 21MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | Thân van thép SBKH QT500-7 với van bi áp suất cao hợp kim kẽm niken được xử lý bề mặt |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Van bi gắn tấm SPKH, Van bi gắn trên Manifold, van ngắt thủy lực |
|---|---|
| Loại | Van bi cao áp |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/40L/ 60l / 80L / phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |