| Tên sản phẩm | Khối van thép QT500-7 với bộ cung cấp dầu thí điểm máy đào tích lũy màng ngăn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép với bộ cung cấp dầu thí điểm tích lũy màng ngăn sản xuất tại Trung Quốc van tài n |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van thí điểm máy xúc thủy lực với van tài nguyên dầu màng dựa trên thân van bằng thép hoặc nhôm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực đa tạp có van điện từ, thân van bằng thép Bộ van tài nguyên dầu thí điểm, bộ van cung c |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | KSV10-43-0-N VAN ĐIỆN TỪ CUỘN DÂY, Van 4 CHIỀU 2 VỊ TRÍ, Van điều khiển bật/tắt điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 23 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CHIỀU |
| Tên sản phẩm | OEM ODM tùy chỉnh van cân bằng đồng hồ thủy lực với xử lý cứng một hoặc hai hộp đạn van trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van cân bằng, van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | xe bơm hoặc máy móc công nghiệp van trung tâm hộp mực đơn, van đối trọng đôi có ren dầu G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / nhôm 220 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 36Mpa |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | OEM Solenoid Excavator Pilot Valve Manifolds Hydraulic Pilot Oil Supply Cho sản xuất lớn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 360bar / 220bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 36Mpa/ 22MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm trên hộp mực, van đối trọng kép Wigh G1/2 luồng dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 361bar / nhôm 221 bar theo yêu cầu |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 360 bar |
| Loại van | van cân bằng / van cân bằng |
| Chất liệu van | thường với vật liệu thép QT500-7 |