| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực khoang KSV10-25-0-N VC10-2 với hai vị trí hai chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSQMV series ống loại kiểm tra ga một chiều với G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 van giảm lưu lượng ga |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | van cân bằng vận hành thí điểm kép có kích thước ren khác nhau với lưu lượng 20-180L |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Vật liệu | Van một chiều hộp mực đôi VRDD với van khóa thủy lực hai hộp mực |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | kín hình ống hoặc dầu |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSF12-23-0-N, van điện từ hộp mực có ren ER DG DL van điện từ đầu nối |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 đường 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-24-0-N VC10-2 lỗ hổng hydraulis van điện tử với hai cách hai vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF16-22-0-N hydraforce Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn với hai chiều hai vị trí 12V 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF12-22-0-N Hai cách hai vị trí VC-10 Khoang với van điện từ thủy lực chủ đề |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực cuộn đôi KSV10-40-0-N, van điều khiển bật / tắt 2 vị trí 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 11,40L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 VỊ TRÍ 4 CÁCH TẮT VAN ĐIỆN TỪ |
| Tên sản phẩm | KSV08-47CL-0-N điều khiển bật/tắt cuộn dây kép 4 chiều 3 vị trí van điện từ cho hệ thống thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn V08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 11,4L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 278 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |