| Tên sản phẩm | Van quá trung tâm VBCD |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | VRSL-FL với van một chiều vận hành bằng thủy lực thân van bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Chất liệu QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSF08-22-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSF10-22-0-N |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |