| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV12-34-0-N, van thủy lực điện từ 3 ngã 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ loại hộp mực KSV08-58C-0-N, đầu nối đôi thủy lực Van bật / tắt 5 vị trí 3 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV08-58C-0-N van điện từ hộp mực kích thước lớn với 5 cổng cắm vào van điều khiển bật / tắt 3 vị tr |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất định lượng 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 bar tối đa |
| Loại van | van điện lực 2 vị trí và 6 cách |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm cơ thể hoặc theo yêu cầu vật liệu |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Loại van | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | van điện từ thủy lực 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Tất cả các giao diện luồng bên ngoài | JIS B2351G3/8 |
| bề mặt thân van | xử lý bề mặt hợp kim kẽm niken |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Điện nam châm | 20w |