| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 360 bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 220 bar cho nhôm |
| loại van 1 | phích cắm trong van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp. van điện từ tỷ lệ |
| Tên sản phẩm | Nhóm van cung cấp dầu thí điểm với QT500-7 thân thép kẽm niken bề mặt máy xúc van cung cấp dầu thí đ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Khối van thép QT500-7 với bộ cung cấp dầu thí điểm máy đào tích lũy màng ngăn |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Cơ thể thép 350bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 210Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | thân thép 35Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 209Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | môi trường dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Bộ van khóa thủy lực một chiều VRSL với G1/4 G3/8 G3/4 G1/2 vlave kiểm tra thí điểm kích thước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | hình ống hoặc tấm |
| Đặc điểm | Vật liệu thép |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KSPC10-G1/2 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Vật liệu | nguyên liệu QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | cung cấp dầu thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | KSV08-31L-0-N Van hộp mực hoạt động bằng điện từ, Cắm thủy lực 3 chiều 2 vị trí trong van điện từ |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van 3 ngã 2 vị trí |