| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, bộ lọc van với van điện,Cơ thể thép với van giảm tỷ lệVentil t |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | cắm van điện từ |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép với bộ cung cấp dầu thí điểm tích lũy màng ngăn sản xuất tại Trung Quốc van tài n |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar tùy thuộc vào loại vật liệu thân van |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp hộp mực |
| Tên sản phẩm | Van tài nguyên dầu máy xúc thủy lực, bộ cung cấp dầu thí điểm, thân van nhôm có dạng sóng |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, đa tạp van có van điện từ, thân thép có van giảm tỷ lệ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | van điện từ hộp mực thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực đa tạp, với van điều khiển máy xúc thân van bằng thép tích lũy màng, van thí điểm, bộ c |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Bộ dầu thí điểm máy xúc có thân van bằng thép hoặc nhôm có van giảm áp và van điện từ hộp mực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | Van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | Nhôm 6061-T6 van điện từ thủy lực đa tạp với nhóm vlave ắc quy màng |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| loại van 1 | van điện từ thủy lực |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | KLCD G3/8 DEFL van kiểm tra thí điểm loại cứu trợ kép Thân van bằng thép QT500-7 với van cân bằng hợ |
|---|---|
| kích thước cảng dầu | G3/8 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | với hợp kim kẽm niken 30L 60L 95L van thủy lực quá tâm, van đối trọng loại đơn VBSO |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | Van chống cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |