| Tên sản phẩm | Phụ tùng thủy lực máy xúc tùy chỉnh KFBV-150/550, van chống nổ cho phụ tùng máy móc công nghiệp |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 550bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | VH2V Van bi thủy lực bằng thép không gỉ áp suất cao 3 chiều hai vị trí Van cắt KHB |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút, cũng có thể thực hiện theo yêu cầu của bạn |
| nguyên tắc làm việc | van cắt / van bi áp suất cao |
| Tên sản phẩm | Van an toàn thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Vật liệu | Van một chiều KDPS5A1-G3/8-FL với van một chiều vận hành thí điểm G3/8, van khóa thủy lực bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | Ống gắn tấm và ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực KSV10-44, tác động trực tiếp 2 vị trí, điều khiển hướng 4 chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 25L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 5 cách |
| Tên sản phẩm | Thiết kế hệ thống thủy lực tùy chỉnh, đa tạp van có van điện từ, thân thép có van giảm tỷ lệ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350bar cho thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp lực 210bar cho nhôm |
| loại van 1 | van điện từ hộp mực thủy lực |
| van loại 2 | pressure reduce valve. van giảm áp. proportional solenoid valve van điện từ |
| Tên sản phẩm | Đa tạp van thủy lực tùy chỉnh với thân van bằng nhôm, đa tạp van thủy lực Trung Quốc sản xuất có kin |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| loại van 1 | Van điện từ |
| van loại 2 | van giảm áp suất cartridge |