| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | van kiểm tra một chiều của mô hình KCV08-20 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 lỗ hổng |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| Tỷ lệ rò rỉ bên trong | 2 cổng ở 10 bar, tối đa 5 giọt/phút |
| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Various thủy lực Hydrforce áp suất giảm van, Mặt trời giảm áp suất với lỗ lỗ VC08-3 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350bar = 5075psi |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) |
| Trung bình | chất lỏng dầu |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSF08-22-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSF10-22-0-N |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV10-23LP-0-N VC10-2 lỗ hổng hydraulis van điện tử với hai cách hai vị trí |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2 ngả 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |