| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Sản xuất van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | dầu lỏng |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành bằng thủy lực làm bằng thân thép khối van QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet/theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 310 bar |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRSD với van một chiều vận hành thí điểm giá tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc bằng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van giảm áp KTS38-21-0-N 2-2 2 chiều 2 Hydraforce Van tràn tỷ lệ nghịch cho van điều khiển phi công |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | KPV72-31 2 vị trí 3 chiều VC12-3 van lưu lượng thủy lực tỷ lệ khoang và van điện từ thủy lực |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Van an toàn áp suất |
|---|---|
| Lỗ | VC10-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |