| Tên sản phẩm | KLCD G3 / 8DE-A 2 con van kiểm soát phi công trên thân van thép với van trên trung tâm kích thước sợ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar, loại QT500-7/ 6061-T6 |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRDL với van một chiều vận hành thí điểm kép với 20-100L |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại gắn tấm và loại hình ống |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | LD1-25-1DTTR-10 Parker thay thế loại van khóa thủy lực với van xả đôi |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành thí điểm thủy lực KSPC10-G1/2 được làm bằng thân thép khối van QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng BKH ren G1/2 G3/4, van ngắt cao áp loại BHK |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 bar = 31,5MPA |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt van bóng |
| Tên sản phẩm | VH2V Van bi thủy lực bằng thép không gỉ áp suất cao 3 chiều hai vị trí Van cắt KHB |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút, cũng có thể thực hiện theo yêu cầu của bạn |
| nguyên tắc làm việc | van cắt / van bi áp suất cao |
| Tên sản phẩm | VH3V Van bi trực tiếp thân thép cao cấp Van cắt thủy lực thẳng 2 chiều 3 chiều |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Van bi BKH SAE sản xuất tại Trung Quốc khối van thép, van bi thủy lực QT500-7 với kích thước ren G1/ |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng cao áp HBKH, van ngắt thủy lực, van bi thủy lực tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất định lượng 250 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 bar tối đa |
| Loại van | van điện lực 2 vị trí và 6 cách |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm cơ thể hoặc theo yêu cầu vật liệu |