| Tên sản phẩm | van kiểm tra một chiều của mô hình KCV08-20 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 lỗ hổng |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van tiết lưu một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Tên sản phẩm | 2 vị trí 6 chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 250 thanh |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE A Van tăng áp thủy lực có van cân bằng kép thân sắt bằng thép làm bằng van thủy lực trung tâ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Loại van | 6 đường 2 vị trí van điện tử |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |
| Tên sản phẩm | K28DCF08-10-210 Van điện từ 8 ngã 2 vị trí |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thép, sắt |
| Điện nam châm | 20w |
| Tên sản phẩm | 8 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 100bar |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thép, sắt hoặc nhôm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc đại lục |