| Tên sản phẩm | Van tùy chỉnh sử dụng van điện từ tỷ lệ thủy lực, van định hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Áp lực đánh giá | 250 bar / 360bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (15 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng chảy hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 241 bar / 351bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) |
| Trung bình | dầu trung bình |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều/van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20 L / phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | van bóng / van bóng áp suất cao |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20 l/phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt |
| Tên sản phẩm | van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) |
| Trung bình | chất lỏng dầu |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng BKH ren G1/2 G3/4, van ngắt cao áp loại BHK |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 bar = 31,5MPA |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt van bóng |
| Tên sản phẩm | Van điện từ 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | van điện áp với bật / tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | van điện từ tỷ lệ thủy lực, van giảm áp suất tỷ lệ KDPR08-33 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 240 bar / 350 bar |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) |
| Trung bình | dầu trung bình |
| Đặc điểm điện từ | theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Van chống cháy nổ thủy lực KFBV-150/550, van định vị thủy lực tùy chỉnh, van quá tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 550 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 55 Mpa |
| Loại van | van chống cháy nổ |
| Chất liệu van | Thép, sắt, nhôm |
| Tên sản phẩm | Sáu cách hai vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 25Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 31MPa |
| Loại van | Van điện từ |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |