| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FLV một van cân bằng bằng thép QT500-7 khối kẽm và van trung tâm hợp kim niken |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thép QT500-7 : 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | Nhôm 6061-T6 : 210 thanh |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van cân bằng đơn |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-ED-A G1/2 với van trung tâm hộp mực kép 60L lưu lượng, van cân bằng thí điểm kép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 35 Mpa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm hoặc van cân bằng hoặc van quá trung tâm một chiều, van quá tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | VBCD-ED-A G1/2 với van trung tâm hộp mực kép 60L lưu lượng, van cân bằng thí điểm kép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | van đối trọng vận hành thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 351 Bar / Aluminum 210 Bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 35 Mpa |
| Loại van | Van cân bằng một cách |
| Chất liệu van | QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA G1/4 G1/2 G3/8 G3/4 vlave quá trung tâm, van cân bằng thủy lực một hoặc hai hộp mực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MP |
| Loại van | van trên trung tâm |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | Thân van bằng thép cao cấp KLCD 3/8 DEFL với bề mặt hợp kim kẽm G3/8 Van Overcenter |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar của vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất 210 bar của loại vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van điện từ hộp mực có ren tiêu chuẩn KSV08-33L-0-N với thủy lực 24V 12V thay vì van 3 chiều thủy lự |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 20L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 3 cửa 2 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV08-58C-0-N van điện từ hộp mực kích thước lớn với 5 cổng cắm vào van điều khiển bật / tắt 3 vị tr |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-5 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | Ở mức tối đa 8L/phút và 207 bar (3000 psi), tốc độ rò rỉ tối đa là 164 ml/phút |
| nguyên tắc làm việc | 5 cách 3 vị trí van điện tử |