| Tên sản phẩm | KLCD G1/2 DF/FL hai hộp hộp phun trung tâm có kích thước sợi G1/2 van cứu trợ kép ống trên van trung |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MPa |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |
| Tên sản phẩm | KLCD G3 / 8DE-A 2 con van kiểm soát phi công trên thân van thép với van trên trung tâm kích thước sợ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar, loại QT500-7/ 6061-T6 |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |
| Tên sản phẩm | KLCD VBCD G3 / 4DE-A van trung tâm thủy lực, Với van cân đối hộp đạn kép G1/2 G3/8 G3/4 G1/4 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | KLCD-1-2DE với hai van cân bằng, van quá tâm G1/2 với hộp mực đôi |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA G1/4 G1/2 G3/8 G3/4 vlave quá trung tâm, van cân bằng thủy lực một hoặc hai hộp mực |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa/ 21MP |
| Loại van | van trên trung tâm |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | Van cân bằng thủy lực VBCD-SE-FL G1/2, van cân bằng giảm áp đơn bằng thép sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | 210 thanh cho vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FLV một van cân bằng bằng thép QT500-7 khối kẽm và van trung tâm hợp kim niken |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Thép QT500-7 : 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | Nhôm 6061-T6 : 210 thanh |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | van đối trọng vận hành thí điểm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | VBCD-ED-A G1/2 với van trung tâm hộp mực kép 60L lưu lượng, van cân bằng thí điểm kép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van đối trọng thủy lực VBCD-SE-FL với hai van mực tùy chỉnh ren dầu |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Loại vật liệu thép 350 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | Loại vật liệu nhôm 210 bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |