| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Van tràn tỷ lệ nghịch (van hình nón) để điều khiển thí điểm |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 5L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hàm tỷ lệ hai vị trí hai chiều |
| Tên sản phẩm | Van định hướng tỷ lệ 2-2 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2S |
| Tỷ lệ áp suất | 210 bar (3000 psi) |
| Tỷ lệ dòng chảy | Tối đa 20 l/min, dưới 5 giọt/min ở 210 bar (3000 psi) |
| nguyên tắc làm việc | 70HZ |
| Sản phẩm | Van điện từ thủy lực KQHF28H1-25/60 có đầu nối DG hoặc ER Thân van thép 24V 12V |
|---|---|
| Áp suất định số | 60 thanh |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút; |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C-+90°C |
| Sử dụng phạm vi làm sạch | Sử dụng phạm vi làm sạch |
| Tên sản phẩm | hai ngân hàng 6 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 315 thanh |
| Lưu lượng định giá | 100L/phút |
| Điện áp van điện tử | DC27V±15% |
| Loại ổ cắm | ER DT04-2P |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC 06, VC08-2 , CV10,CV12 ,CV16 |
| Áp lực đánh giá | 250 thanh, 350 thanh, 420 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút, 75L/phút, 95L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KPV72-30A, van lưu lượng tỷ lệ, đầu nối ER DG Van tỷ lệ 12V 24V 13V 27V |
|---|---|
| Lỗ | VC12-3 |
| Áp lực đánh giá | 240 thanh |
| Tỷ lệ dòng chảy | Phạm vi A: 53 lpm (14 gpm) Phạm vi B: 31 lpm (8 gpm) Lưu ý: Để tăng tốc độ dòng hai chiều |
| Trung bình | Dầu khoáng có độ nhớt từ 7,4 đến 420cSt (50 đến 2000ssu) hoặc dầu tổng hợp có đặc tính bôi trơn |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực KSP08-28S-0-N, van tỷ lệ định hướng có nút khẩn cấp Đầu nối DT04-2P |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2S |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | thép |
| Tên sản phẩm | KSP08-25-0-N van điện lực thủy lực với chức năng hướng, van tỷ lệ, van hướng tỷ lệ |
|---|---|
| Lỗ khoang | 3-4 16 UNF |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Mô tả | Hai điểm Mô tả: Động cơ tỷ lệ điện từ, 2 chiều, loại cuộn trực tiếp, van hướng có dây dẫn thủy lực |
| Chất liệu van | Thép |