| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Various thủy lực Hydrforce áp suất giảm van, Mặt trời giảm áp suất với lỗ lỗ VC08-3 |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| nguyên tắc làm việc | van ống ba chiều |
| Tên sản phẩm | KPR58-38A-0-N Van giảm áp với lỗ khoang VC08-3 Van giảm áp thủy lực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 390 thanh (5700 psi) |
| Lưu lượng định giá | tối đa 18 lpm |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KPRDB áp suất giảm van ressure giảm van, Sun series cartridge áp suất giải phóng van |
|---|---|
| Lỗ | T-11A |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | tối đa 40 L/phút |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KSQMV-B van một chiều, van đẩy ống duy nhất, van đẩy một chiều |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | KSQMV series ống loại kiểm tra ga một chiều với G1/2 G3/8 /G1/4 G3/4 van giảm lưu lượng ga |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | loại hình ống |
| Chất liệu van | Thép |
| Tên sản phẩm | VBCD-SEA một hộp đạn van thép van cơ thể cân bằng, van cứu trợ kép van trên trung tâm |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35MPa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | Thân van bằng thép |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-3VIE van overcenter thủy lực được sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / nhôm 210 bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | bộ van cân bằng |
| Chất liệu van | thép QT500-7 |
| Tên sản phẩm | VBCD-DE Một hộp đạn kép với dòng chảy 40L 60L van phản cân bằng thủy lực với thân van thép khối vật |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho thân van thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | áp suất 35Mpa |
| Loại van | van quá trung tâm |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | VBCD-SE-FL thí điểm vận hành van overcenter với van cân bằng kép dựa trên thân thép |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Cơ thể thép 350bar |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa và 210Mpa, phụ thuộc vào thân van |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | KLCD G3/8 DEFL van kiểm tra thí điểm loại cứu trợ kép Thân van bằng thép QT500-7 với van cân bằng hợ |
|---|---|
| kích thước cảng dầu | G3/8 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Loại van | van cân đối viên phi công |
| Chất liệu van | Vật liệu thép QT500-7 hoặc nhôm |