| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | T-18A |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 760 vòng/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40 °C ~ 120 °C (bức niêm phong cao su nitrile tiêu chuẩn) |
| Tên sản phẩm | van kiểm soát thủy lực kiểu một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ lỗ thông thường VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | Áp suất định mức 350 bar |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy định lượng 30L/Min |
| nguyên tắc làm việc | loại van kiểm tra một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... phụ thuộc vào sự lựa chọn của bạn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 30L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10, CV12... |
| Áp lực đánh giá | Áp suất 350 bar |
| Lưu lượng định giá | 30 lít/phút |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC08-2, CV10, CV12... nhiều khoang có sẵn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh = 35Mpa |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | Van một chiều |
| Tên sản phẩm | van một chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2, CV10,CV12... có sẵn |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | Dòng chảy 30L/min |
| nguyên tắc làm việc | van một chiều |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | ba vị trí hai chiều (hình nón đơn, thường đóng) |
| Tên sản phẩm | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
|---|---|
| Lỗ | VC08-3 |
| Áp lực đánh giá | 350 thanh |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 vị trí 2 hướng |