| Tên sản phẩm | Van thủy lực hộp mực kép VRDD với van khóa vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 G1/2 G3/4 G3/8 |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống hoặc tấm |
| Chất liệu thân van | Vật liệu khối van QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | van khóa thủy lực |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa thủy lực loại hình ống và tấm |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KSV12-24-0-N van điện lực thủy lực máy đào, lỗ hổng VC12 với van điện lực dây xích cho hệ thống thủy |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 76L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSF16-22-0-N hydraforce Van điện từ thủy lực tiêu chuẩn với hai chiều hai vị trí 12V 24V |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV12-34-0-N, van thủy lực điện từ 3 ngã 3 vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | KSV10-47BL-0-N van ống bốn cổng + van tiêu chuẩn thủy lực hai đầu nối có thể trao đổi với Hydraforce |
|---|---|
| Lỗ khoang | lỗ tiêu chuẩn VC08-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | Van điện từ 4 ngả 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | KSV10-47DL-0-N Cắm vào khoang VC10 tiêu chuẩn thủy lực 4 chiều 3 vị trí có thể thay cho van thủy lực |
|---|---|
| Lỗ khoang | Khoang tiêu chuẩn VC10-4 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70L/phút |
| nguyên tắc làm việc | van 4 hướng 3 vị trí |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực 2-6 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | Áp lực 25MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | Áp suất tối đa 31MPa |
| Loại van | trên van điện tử tắt |
| Chất liệu van | Thân thép, sắt hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lưu lượng điện từ KSV08-30-0-N, van thủy lực điện từ có 3 chiều ba vị trí |
|---|---|
| Lỗ khoang | VC12-3 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 360 bar (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 22,70 L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 3 cách 2 vị trí van điện tử |
| Tên sản phẩm | Van điện từ thủy lực khoang KSV10-25-0-N VC10-2 với hai vị trí hai chiều |
|---|---|
| Lỗ | VC10-2 |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | 350 thanh (5075 psi) |
| Lưu lượng định giá | 60L/phút |
| nguyên tắc làm việc | 2 cách 2 vị trí van điện tử |