| Vật liệu | VRSL với hệ thống thủy lực thân van kích thước nhỏ sử dụng van kiểm soát điều khiển bằng phi công |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng phụ tùng hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | Đĩa/đường ống/băng có sẵn |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Vật liệu | Van khóa thủy lực loại mặt bích VRSL-FL, van một chiều vận hành thí điểm G1/2 dòng 50L |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận máy thủy lực |
| Loại kết nối | loại gắn tấm hoặc loại hình ống |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | Van bi thẳng BKH ren G1/2 G3/4, van ngắt cao áp loại BHK |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | 315 bar = 31,5MPA |
| Lưu lượng định giá | 20 lít mỗi phút |
| nguyên tắc làm việc | van cắt van bóng |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực KSPC-G1/4-FL với van một chiều vận hành thí điểm cỡ ren G1/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Công dụng của hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | van khóa loại ống và tấm gắn |
| Khối van | thân van bằng thép QT500-7 được làm |
| Bao bì | PE/Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | KLCD VBCD G3 / 4DE-A van trung tâm thủy lực, Với van cân đối hộp đạn kép G1/2 G3/8 G3/4 G1/4 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRSD với van một chiều vận hành thí điểm giá tốt nhất sản xuất tại Trung Quốc bằng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | van xả/van tràn |
|---|---|
| Lỗ | VC08-2 |
| Áp lực đánh giá | thanh 420 |
| Lưu lượng định giá | 25L/phút |
| nguyên tắc làm việc | Hai vị trí hai chiều |
| Vật liệu | VRSD Phi công vận hành van kiểm tra van cứu trợ an toàn kép được sản xuất tại Trung Quốc van khóa th |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp/Thương mại/Khu dân cư |
| Loại kết nối | Tấm/Hình ống/Mặt bích |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | KLCD G3 / 8DE-A 2 con van kiểm soát phi công trên thân van thép với van trên trung tâm kích thước sợ |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar / 210bar, loại QT500-7/ 6061-T6 |
| Áp suất đỉnh tối đa | 35Mpa / 21MPa, phụ thuộc vào loại vật liệu |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 |
| Tên sản phẩm | KLCD VBCD G3 / 4DE-A van trung tâm thủy lực, Với van cân đối hộp đạn kép G1/2 G3/8 G3/4 G1/4 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |