| Tên sản phẩm | KLCD VBCD G3 / 4DE-A van trung tâm thủy lực, Với van cân đối hộp đạn kép G1/2 G3/8 G3/4 G1/4 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | QT500-7 350bar / 6061-T6 210bar |
| Phạm vi dòng chảy | từ 20 lít đến 150 lít theo yêu cầu của bạn |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép QT 500-7 hoặc 6061-T6 |
| Tên sản phẩm | Van cân bằng thủy lực VBCD-SE-FL G1/2, van cân bằng giảm áp đơn bằng thép sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 350bar cho vật liệu thép |
| Áp suất đỉnh tối đa | 210 thanh cho vật liệu nhôm |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | thép hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Van trung tâm thủy lực KLDC 1/2DF/FL với van kiểm tra kép thí điểm cỡ G1/2 |
|---|---|
| Áp lực đánh giá | 35MPa |
| Áp suất đỉnh tối đa | 350 0Bar |
| Loại van | van quá tâm / van cân bằng / van quá tâm một chiều kép, van quá trung tâm một chiều |
| Chất liệu van | AT500-7 hoặc 6061-6T |
| Tên sản phẩm | Van khóa thủy lực VRDL với van một chiều vận hành thí điểm kép với 20-100L |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng hệ thống thủy lực |
| Loại kết nối | loại gắn tấm và loại hình ống |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | LD1-25-1DTTR-10 Parker thay thế loại van khóa thủy lực với van xả đôi |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Phương tiện truyền thông | Van điều khiển dầu |
| Tên sản phẩm | Van một chiều vận hành thí điểm thủy lực KSPC10-G1/2 được làm bằng thân thép khối van QT500-7 |
|---|---|
| Ứng dụng | phụ tùng thủy lực |
| Loại kết nối | kiểu lắp hình ống và tấm |
| Khối van | thép QT500-7 |
| Bao bì | Carton/hộp gỗ/pallet hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Van khóa thủy lực tùy chỉnh KDPC05-G3/8 với van một chiều vận hành thí điểm G1/2 G3/8 G1/4 G3/4 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | kín hình ống hoặc dầu |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Vật liệu | Van một chiều hộp mực đôi VRDD với van khóa thủy lực hai hộp mực |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng máy móc |
| Loại kết nối | kín hình ống hoặc dầu |
| Đặc điểm | Chống ăn mòn/chống rò rỉ/bền |
| Phương tiện truyền thông | Loại dầu lỏng |
| Tên sản phẩm | VH2V Van bi thủy lực bằng thép không gỉ áp suất cao 3 chiều hai vị trí Van cắt KHB |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút, cũng có thể thực hiện theo yêu cầu của bạn |
| nguyên tắc làm việc | van cắt / van bi áp suất cao |
| Tên sản phẩm | VH3V Van bi trực tiếp thân thép cao cấp Van cắt thủy lực thẳng 2 chiều 3 chiều |
|---|---|
| Loại | Van cao áp 2 chiều, van bi 3 chiều/van bi trực tiếp VH2V/van bi HBKH/van bi thẳng BKH |
| Áp lực đánh giá | thanh 315 |
| Lưu lượng định giá | 20L/phút hoặc lưu lượng yêu cầu |
| nguyên tắc làm việc | Van bi cao áp |